Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REWVIEW เล็กๆจาก SANTIAGO DE CHILE และร้านอาหาร THAI HOUSE ติดต่อทีมงาน

ใครหลายๆคนอาจจะชอบจัดกระเป๋าในคืนก่อนวันเดินทาง แต่สำหรับผมอาจเพราะความขี้เกียจหรืออาจจะเป็นความพอใจบางอย่างลึกๆในใจของ ผมก็เป็นได้ที่ทำให้ผมไม่เคยจะจัดกระเป๋าในคืนก่อนวันเดินทางเลย และด้วยเหตุผลที่ชอบจัดของแบบไม่เตรียมการล่วงหน้านี้มักทำให้ผมลืมของใช้หรืออุปกรณ์บางอย่างที่จำเป็นไว้ที่บ้านประจำ แต่มันก็ไม่ใช่เรื่องที่น่าอารมณ์เสียสำหรับผมเท่าไหร่นัก ผมกลับคิดว่าเป็นเรื่องดีซะอีกเพราะมันทำให้เราได้ใช้ชีวิตในช่วงเวลาหนึ่ง โดยไม่มีสิ่งเหล่านั้น นี่แหละมั้งที่ผมคิดว่ามันเป็นเสน่ห์ของคำว่าการเดินทาง

รีวิวครั้งแรกของผมนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยจ้า

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 54 03:08:28

จากคุณ : t.asdf5
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 02:14:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com