Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปผจญชะตากรรมที่เกาหลีมาเดือนหนึ่ง ทำหนังสั้นมาเรื่องหนึ่ง ขอเชิญชมครับ คิดซะว่าแทนรีวิวแล้วกัน แบบเห็นภาพ ติดต่อทีมงาน

ออกตัวล้อฟรีก่อนนะครับ ว่าถ่ายเองเล่นเองนี่มันลำบากมาก ขาตั้งกล้องเจ้ากรรมก็ดันมาหักระหว่างถ่ายทำ หนาวก็หนาว ภาพอาจสั่นไหวบ้าง จริงๆ ถ้าได้คนอื่นมาเล่นให้คง ออกมาดีกว่านี้ แฮ่ะ ๆ แต่ก็ตั้งใจครับ แสดงเอง กำกับเอง เขียนบทเอง ตัดต่อเอง ทำซับเอง ถ่ายเองด้วยฟูจิ HS10 ครับ
ปล. ขอรบกวนพื้นที่ของสามห้องนะครับ เฉลิมไทย เฉลิมกรุง และ Bluplanet เพราะเนื่อหาคาบเกี่ยวทั้งสามห้องครับ

จากคุณ : Darth Sidious
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 54 12:32:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com