Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอคำแนะนำเรื่อง โรงแรมที่ฝรั่งเศสค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ เลือกที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ

พอดีมีเวลาเที่ยวไม่หลายวันค่ะ เลยตั้งใจจะเลือกโรงแรมที่ค่อนข้างสะดวก

ใกล้แหล่งท่องเที่ยวหน่อยนะค่ะ บ้างโรงแรมราคาแตกต่างกันไม่เท่าไร

เลยไม่แน่ใจว่าควรเลือกที่ไหนดีค่ะ ไปกับคุณแม่ 2 คนนะค่ะ

---------------------Stella Etoile
20, Avenue Carnot, 17. Palais des Congrès - Arc de Triomphe, 75017 ปารีส

โรงแรม Stella Etoile แห่งนี้ตั้งอยู่ในใจกลางกรุงปารีส โดยอยู่ห่างจากประตูชัยฝรั่งเศสเพียง 200 เมตร ผู้เข้าพัีกสามารถเดินจากโรงแรมไปยังถนนฌองเอลิเซได้โดยใช้เวลาเพียง 5 นาที จากที่พักแห่งนี้ท่านสามารถมองเห็นประตูชัยฝรั่งเศสที่งดงาม

-----------------------Hotel Le Petit Belloy Saint Germain
1, Rue Racine, 06. Saint Germain - Luxembourg, 75006 ปารีส

Hotel Le Petit Belloy ตั้งอยู่ใจกลางกรุงปารีส และอยู่ใกล้กับย่าน Latin Quarter ที่มีชีวิตชีวา, ถนน Boulevard Saint Germain และโบสถ์ Notre Dame Cathedral

-----------------------Warwick Champs-Elysees
5 Rue De Berri, 08. Champs Elysées, 75008 ปารีส

Warwick อยู่ห่างเพียง 2 ก้าวจากถนน Avenue des Champs-Elysées
George V เป็นสถานนีรถไฟใต้ดินที่อยู่ใกล้ที่สุดจากโรงแรม Warwick และสามารถเชื่อมต่อถึง Le Louvre, Jardin des Tuileries และ Place de la Bastille ได้ และเพียง 4 กิโลเมตรจากสถานี Gare du Nord Eurostar

----------------------Adagio Paris Haussmann
129-131, Boulevard Haussmann, 08. Champs Elysées, 75008 ปารีส

ที่พักในใจกลางกรุงปารีสแห่งนี้ตั้งอยู่ห่างจากถนน Champs-Élysées และห้างสรรพสินค้าใหญ่ๆ เพียง 10 นาทีโดยการเดินเท้า

ที่พักตั้งอยู่ในใจกลางของเขตที่ 8 ของกรุงปารีส ห่างจาก Monceau Park และ Arc de Triomphe ที่สวยงามเพียงไม่กี่นาที ท่านใช้เวลาเดินเท้าเพียง 2 นาทีไปยังสถานีรถไฟฟ้า Miromesnil

รบกวนหน่อยนะค่ะ ถ้าท่านอื่นมีโรงแรมที่ประทับใจรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 มี.ค. 54 19:29:15

จากคุณ : 223 Brunswick St.
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 54 19:14:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com