Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากซื้อทัวร์ให้คุณพ่อคุณแม่ไปเที่ยวเกาหลี รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องอยากซื้อทัวร์ให้คุณพ่อคุณแม่ผมไปเที่ยวเกาหลี อยากให้ท่านได้ไปต่างประเทศสักครั้งในชีวิต คุณพ่อ 69 คุณแม่ 59 ยังเดินได้แต่ไม่เร็วมาก สู้อากาศหนาวมากไม่ค่อยได้

มีเรื่องสอบถามดังนี้ครับ

1. จะไปเดือนไหนดีที่ไม่หนาวมาก และถ้าไปตอนนั้นยังสวยอยู่รึเปล่า

2. พวกทัวร์ที่ราคา 180000 20000 22000 ต่อคนนี่ใช้ได้ไม๊ครับ มีบริษัทไหนที่คุณภาพโอเคราคาไม่แพงมากจะแนะนำไม๊ไม๊ครับ และค่าใช้จ่ายที่ต้องเตรียมนอกจากค่าทัวร์ควรให่ท่านพกเงินไว้เท่าไหร่ดี (เฉพาะค่ากินใช้ และของฝากเล็กๆน้อยๆ)

3. เนื่องจากท่านเดินได้ไม่เร็วนักอยากรู้ว่าจะเดินตามทัวร์ทันไม๊ กลัวเค้าจะตามไม่ทันแล้วหลงมาก

4. เรื่องภาษาอังกฤษท่านพูดไม่ได้ จะมีปัญหาตอนเข้าเมืองไม๊

5. มีบริษัททัวร์ที่จ่ายผ่านบัตร ktc แล้วมีผ่อนซัก 10 เืดือนไม๊ครับ ==> ข้อนี้สำคัญมากกกกกกก

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะครับ ^ ^

ปล.จริงๆอยากไปดูแลด้วยดัวยตัวเองนะครับ แต่ว่าแค่ค่าทัวร์ท่าน 2 คนก็หืดขึ้นคอแล้ว เลยไม่สามารถจริงๆครับ T-T

จากคุณ : เบี้ยน้อยหอยน้อย...
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 54 20:05:22 A:124.122.47.86 X: TicketID:201264

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com