Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮ่องกง มาเก๊า ขอคำแนะนำ เรื่อง ตั๋วและ ห้องพักค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดี ว่าจะไปลงที่มาเก๊า แล้วกลับทาง ฮ่องกง
ค่าตั๋วยังไม่รวมโหลด กระเป๋า ของทางหางแดง ทั้งสอง ที่ ราคารวม 13,500 บาท ขากลับ กลับไฟล์ เช้า

พี่ๆว่าราคาพอใหวมั้ยค่ะ คือหนูเข้าใจว่าไม่ซื้อตั๋ว roundtrip ก็ต้องเจอแพงกว่าธรรมดา ราคานี้ พอไหวมั้ยค่ะ หรือว่าพี่ๆที่ ห้องนี้ มีแนะนำสายการบินอื่นมั้ยค่ะ

ส่วนเรื่องห้องพักที่ ฮ่องกง เน้น หาอาหารทานง่ายๆ เดินทางสะดวก ราคา ซัก 3000-4000 บาท พอไหวค่ะ

รบกวรพี่ๆที่น่ารักทุดคนนะคะ
ใครมีอะไรแนะนำ เชิญเลยนะคะ

จากคุณ : honey
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 54 22:48:48 A:182.53.23.174 X: TicketID:203560

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com