Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูล bus จาก Fragrance sapphire ไปแถว Merlion Park และคำถามสงสัยเล็กน้อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนเพื่อนๆ BP นิดค่ะ มีคำถามที่หาคำตอบมาหลายวัน แต่ไม่เจอ ใครพอจะทราบ ขอรบกวนให้ข้อมูลหน่อยนะคะ

1. จากโรงแรม Fragrance sapphire ถ้าจะนั่งรถเมล์ไปแถว Merlion Park และ Harbourfront มีสายรถเมล์ไหนผ่านบ้างคะ

2. ร้านอาหารแถวๆ โรงแรม Fragrance sapphire ที่แนะนำให้รับประทาน

3. ใช้เอกสาร booking reference จาก Jatstar ในการเช็คอินที่สนามบิน ถูกไหมคะ  เราจองผ่านเว็บ และได้เอกสารนี้มาเพียงอย่างเดียว

4. ที่สนามบิน มี food center ไหม

5. Duty free ที่สนามบินชางฮี อยู่ที่ Terminal 1 หรือ 2

6. จะทราบได้อย่างไรว่า บัตร EZlink เหลือเงินอยู่เท่าไร ตอนเราเติมเงิน เช็คได้ไหมคะ และยอดที่เห็นในบัตร ไม่รวมค่ามัดจำบัตร 3 เหรียญ ถูกไหมคะ

(พอดีเอาบัตรเก่าไปใช้ แล้วจำไม่ได้ว่ามีเงินเหลือเท่าไร และเป็นบัตรรุ่นเก่าที่มีค่ามัดจำบัตรค่ะ)

7. ห้างใดในย่าน Orchard ที่มี Crocs Outlet

ปล. เพื่อนๆ ที่เพิ่งไปมา เจอฝนกันบ้างไหมคะ

ขอบคุณท่านที่เข้ามาช่วยเหลือทุกท่านนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 54 08:31:01

จากคุณ : Bambie
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 54 08:28:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com