Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ส่งรูปรีวิวทริป] มาเก๊า-ฮ่องกง ไปกับชุลมุลชุลเก ทริป กับ 2หนุ่ม 1 สาว ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับชาว BP ทุกท่าน

หลังจากที่ได้ความช่วยเหลือจากทั้งชาว BP และ HKFC
เก็บข้อมูลอย่านานนับปี เพราะรอน้องหางแดงโปรเกือบจะ 0 บาท(299)
ที่จองตั้งแต่ปีที่แล้วพึ่งได้ ฤกษ์บินเมื่อเดือนก่อนนี้เอง
ก็ตามสัญญาครับว่าจะเอารูปเก๋ไก๋ชไลเดอร์มาฝากเป็นการตอบแทน

พร้อมมีคนแซวว่าอยากเห็นหน้า จขกท. สักที
เพราะลงรูปที่ไรก็คาดหน้าตลอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เพื่อเป็นการคืนกำไร เจอกันครึ่งทางละกันครับ
จากรีวิวทริปจะกลายเป็นรายการมิติมืดไปซะเปล่า
ขอเป็นรูปใส่แว่นตาดำแทนไปก่อนนะครับ อิอิ

ตามมากันครับทริป มาเก๊า-ฮ่องกง ชุลมุลชุลเก
กับ 2 หนุ่ม 1 สาว นะจ้ะ อีก1สาวติดภาระกิจก็เลยอดไป สมน้ำหน้า

4 วัน 3 คืน  
ไปเองมั่วเอง แคร์ใครที่ไหน
แต่สนุกมากๆๆๆๆตามกันมาเลยครับ
ขอเปิดด้วยรูปที่คิดว่าน่ารักกกกกกกกกกกกกกกกก สุดในทริปนี้นะครับ

ปล.ต้องขออภัยเรื่องราคาโรงแรม  ขอแก้จาก 1300  เป็น 2300 นะครับ
พอดีใช้ Notebook พิมพ์เลยพลาดไปหน่อย

แก้ไขเมื่อ 20 มี.ค. 54 19:35:25

จากคุณ : CSI_NY
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 54 16:21:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com