Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฟันธงเพียง 1 กลิ่นเท่านั้น น้ำหอม ช. และ ญ. ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ปีที่แล้ว เคยมาขอคำแนะนำให้เลือกกลิ่นน้ำหอมให้จากห้องนี้ โห ถูกใจมากมาย ได้น้ำหอมที่ไม่ผิดหวังเลยทีเดียว

ปีนี้ติดใจ เลยมาขอให้ช่วยแนะนำให้อีกครั้งค่ะ ขอเพียง 1 ยี่ห้อ 1 กลิ่นเท่านั้นค่ะ ขอเป็น perfume สำหรับ ช. 1 และ ญ. 1 ส่วนกลิ่นเดี๋ยวจะไปดมเองที่หน้างานอีกทีน่ะค่ะ (มีเวลาน้อยค่ะ) ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : เจ้าของกระทู้
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 54 14:49:13 A:124.121.23.246 X: TicketID:227260

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com