Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำเที่ยวบาหลี ติดต่อทีมงาน

แนะนำคนขับรถที่บาหลีค่ะ สามารถจัดโปรแกรมทัวร์ให้ได้ รวมค่าน้ำมัน และค่าที่จอดรถต่างๆ (ปกติเช่ารถเองตามเว็ปไซด์ จะไม่รวมค่าที่จอดและน้ำมัน)
พอดีไปเที่ยวมา แล้วคนขับรถเค้าน่ารักค่ะ ทำงานเกินเวลาก็ไม่คิดตังค์เพิ่ม ไปไหนก้ได้บอกกันได้ ไม่หวั่น^^
แถมเค้ายังยากจน อยากสร้างเนื้อสร้างตัว เลยอยากให้มีคนใช้บริการเค้าเยอะๆ เพราะเึ้ค้าไม่รู้จักโฆษณา
เป็นรถ 3 ตอน รถตู้คันเล็ก นั่งได้ 7 คน (ไม่รวมคนขับ) 6 คนกำลังดี วันละ 400 รูปี
สนใจติดต่อ bagiada449@gmail.com เบอร์โทร +62 813 37 198 449
ชื่อ Ketut Bagiada นะคะ รบกวนช่วยๆ เค้าหน่อยนะคะ
ขอเพิ่มเติม สำหรับคนที่ไม่เคยไปบาหลีและไม่มีข้อมูล ไปประมาณ 4 วัน 3 คืนกำลังดีค่ะ ส่วนโปรแกรมถ้าไม่มีเวลาดู ก็ให้เค้าคิดให้ได้เลย ส่วนใหญ่เท่าที่ดู ก็พาไปที่น่าสนใจครบ แต่หากต้องการเพิ่ม ก็บอกเค้าได้นะคะ
ส่วนเรื่องความน่าเชื่อถือ โอเคนะคะ ไว้ใจได้ค่ะ

จากคุณ : A
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 54 20:43:30 A:110.164.98.166 X: TicketID:178257

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com