Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเกาะลันตามะรืนนี้แล้ว แต่ยังหาทางไปเกาะแบบไม่แพงยังไม่ได้ ช่วยผมหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถามพี่ๆน้อง BP ที่น่ารักทุกท่านวันพฤหัสนี้ผมจะไปเที่ยวเกาะลันตากะแฟน แต่ยังไม่มีข้อมูลในการเดินไปเกาะเลยครับจากสนามบินกระบี่เลย หาข้อมูลในห้องนี้ก็พอจะสรุปได้ว่า
1. ไปขึ้นตู้เกาะลันตาที่ขนส่งกระบี่ ->คำถามผมคือจากสนามบินจะไปยังไงมีรถประจำทางไหม ถ้ามีออกมาจากสนามบินกระบี่ให้ขึ้นรถฝั่งไหน แล้วรถที่จะให้ขึ้นมีป้ายบอกไหมใช้เวลาเดินทางเท่าไหร่ เช่น ขนส่ง - สนามบิน อะไรทำนองนี้
2. เหมารถจากสนามบินไปเกาะ อันนี้ถามราคาแล้ว 2 พัน UP เลยขอเป็นตัวเลือกสุดท้ายเลยครับ
3. เช่ารถขับไปเองอันนี้ก็ไม่อยากเลือกเพราะราคาน่าจะแรงพอๆ กับ2 ต่อวันอาจถูกกว่า แต่รวมๆจนจบทริปแล้วน่าจะแพงกว่าข้อ 2
4. คงต้องรอคำตอบจากพี่ๆ สวยๆหล่อในห้อง BP นี่แหละครับ

จากคุณ : LungY@I
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 54 09:29:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com