Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Element Voucher จากการซื้อบัตร One Day Pass แลก 2 วันได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

คือทราบมาว่าซื้อบัตร One Day Pass HK$55 เหรียญจะได้แถมคูปอง Element Voucher HK$50

คือจะไปฮ่องกง 3 วัน 2 คืน แล้วกะว่าจะซื้อบัตร Tourist One Day Pass ใช้ 2 วันเลยค่ะ แล้วการซื้อทั้งสองครั้งนี้ จะได้รับ Element Voucher HK$50 x 2 ใบ เลยไหมคะ เพราะไม่มั่นใจ เคยอ่านเจอเหมือนว่าต่อการเดินทางไป 1 ครั้งจะได้ Element Voucher แค่ครั้งเดียว ถ้าไปซื้อบัตร One Day Pass วันที่สองเขาจะไม่ให้แล้ว จริงหรือเปล่าคะ ไม่ทราบว่าเราเข้าใจผิดหรือเปล่าคะ ขอโทษนะคะไม่แน่ใจว่าจะงงคำถามที่เราพิมพ์ ๆ หรือเปล่าคะ เราก็ชักงงเองแล้ว ^^

ขออนุญาตถามอย่างนี้ดีกว่านะคะ
1.เราไปถึงฮ่องกง จะเริ่มใช้รถไฟใต้ดิน 13.00 น. เราซื้อบัตร One Day Pass ปุ๊บเราก็จะได้คูปองส่วนลดต่าง ๆ รวมถึง Element Voucher

2.วันที่สองหลังจากบัตรของวันแรกหมดอายุครบ 24 ชั่วโมง เราซื้อบัตรอีก เราจะได้รับคูปองส่วนลดชุดใหม่รวมถึง Element Voucher อีกไหมคะ หรือว่าอดคะ

3.เราไปกันสองคน หลังจากที่มีคูปอง Element Voucher HK$50 คนละใบ เวลาไปซื้อของหรือทานอาหาร สามารถเอา Voucher HK$50 x 2 ใบ = HK$100 ใช้เป็นส่วนลดชำระต่อ 1 ใบเสร็จฯ ในร้านค้านั้นได้ไหมคะ หรือต้องแยกจ่ายแยกใช้คูปองคะ

เรากะว่าจะวางแผนไว้ก่อนค่ะ จะได้ประหยัดในส่วนที่ประหยัดได้ค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบนะคะ

จากคุณ : ยิ้ม
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 54 16:42:42 A:115.87.72.216 X: TicketID:281392

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com