Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

20,000 บาท กับการเดินทางในเยอรมันนี พอไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ตัดเรื่องอาหารและที่พักออกไป เงิน 20,000 นี้ สำหรับค่าตั๋วรถไฟ รถเมล์  ค่าขึ้นเขา zuspitze เดินทาง 2 คน แม่ลูก พอไหมคะ ใช้เวลาอยู่ประมาณ 18 วันค่ะ

แผนเรากะ จะนั่งรถไฟไปลงตามสถานีต่างๆในมิวนิค เดินเล่นจนรอบ แล้วก็ต่อไปขึ้นอีกสถานี จนเย็นก็กลับบ้านน่ะค่ะ  มีที่เดินทางไกลอยู่ 2 ทริปน่าจะเป็นปราสาท ชวานอยส์ กับ เขาซุกสปิเซ่

ถ้าคิดว่าไม่พอน่าจะมีกันไว้ประมาณเท่าไรดีคะ จะได้ไปจัด balance ใหม่  รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : pimpatcha
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 54 21:57:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com