Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## รบกวนเซียนสิงคโปร์ ตรวจทริป "Lulla @ Singapore 02-04 April 2011" ให้หน่อยค่ะ ## ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากได้ตั๋วโปร (แต่แอบแพง) ของแอร์เอเชียและไทเกอร์มาช่วงต้นๆปี และมีไมล์สะสมของการบินไทยอยู่จำนวนหนึ่ง เอาไปแลกโรงแรมได้ ทริป "Lulla @ Singapore 02-04 April 2011" จึงได้เกิดขึ้นมา เย้ เย้ ^^

ทริปนี้นอกจาก จขกท.แล้ว ยังมีเพื่อนสาวผู้ร่วมชะตากรรมอีกหนึ่งคน โดยทริปนี้เป็นการเที่ยวสิงคโปร์ครั้งแรกของเราทั้งสองคน

เนื่องจากกลัวหลงในสิงคโปร์ เราจึงได้ทำแผนการเดินทางขึ้นมา แต่ด้วยความที่เป็นครั้งแรก จึงไม่แน่ใจว่าแผนการที่จัดทำขึ้นมา (จากการเก็บข้อมูลต่างๆใน pantip /sing fan / bloggang และเวปต่างๆของคนสิงคโปร์ : ขอขอบคุณแหล่งข้อมูลต่างๆมาในโอกาสนี้ด้วยค่ะ ^/\^) จะโอเคมั้ย??

ดังนั้นรบกวนเซียนสิงคโปร์ ตรวจทริปนี้ให้หน่อยนะคะ ว่าควรจะปรับเปลี่ยนอะไร ตรงไหนอีกมั้ย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการสละเวลามาตอบค่ะ ^^

จากคุณ : WeToYoU
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 54 13:05:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com