Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นั่ง Shinkansen จาก Osaka ไป Tokyo จะมองเห็นวิวภูเขาฟูจิไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ผมจะเดินทางจากโอซาก้าไปโตเกียว ตอนแรกจะแวะถ่ายวิวฟูจิซังแถว Shizuoka แต่เกรงว่าจะไปถึงโตเกียวช้าเกินเที่ยง (นัดเพื่อนไว้)

เลยอยากทราบว่า ถ้านั่งชินคันเซ็นเส้นทางนี้ โดยเลือกขบวนที่ดิ่งตรงเข้าโตเกียว มันจะผ่านวิวฟูจิบ้างไหมครับ

ถ้าผ่านวิวฟูจิ ผมจะต้องนั่งฝั่งไหนครับ ตอนจองที่นั่ง JR จะได้รีเควสกับจนท.

จากคุณ : ขอบคุณครับ
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 54 21:27:35 A:110.168.200.47 X: TicketID:178446

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com