Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเที่ยวลอนดอน17-23เม.ย.นี้ครับ รบกวนช่วยแปลนเวลาและสถานที่ให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวลอนดอน18-23เม.ย.นี้ครับ รบกวนช่วยแปลนเวลาและสถานที่ให้หน่อยครับ คือเที่ยวสงกรานต์กับทัวร์แถบยุโรปครับแต่จะแยกกับกรุ๊ปที่ปารีสและกะจะนั่งรถไฟไปที่ลอนดอนวันที่18-23เม.ย.ครับ วีซ่าเรียบร้อยหมดแล้วแต่ยังไม่รู้จะเที่ยวยังไงเลย รบกวนเพื่อนๆช่วยแปลนให้หน่อยครับว่าผมควรไปไหนยังไงถึงจะครบ หัวข้อที่จะถามเพิ่มมี

1.ตํ่วยูโรสตาร์ซื้อจากที่นี่หรือซื้อที่นู่นจะถูกกว่าครับ

2.ผมไปถึงวันที่18 ไปถึงก็คงบ่ายๆซึ่งเป็นวันจันทร์สถานที่เที่ยวบางที่คงปิดผมควรทำอะไร

3.ถ้าผมมีเด็ก5ขวบ เอารถเข็นเด็กไปจะสะดวกไหม สภาพทางเดิน,ถนนเป็นอย่างไร รวมถึงการเอากระเป๋าเดินทางแบบเข็นไป

4.ลอนดอนอายรอคิวนานขนาดไหน ควรไปเวลาไหน

5.เป็ดโฟร์ซีซั่นถ้าไปรอคิวจะได้กินไหม แพงมากไหม

6.สถานที่เที่ยวสำหรับเด็ก5ขวบมีที่ไหนแนะนำ

7.ที่ลอนดอนมีอะไรถูกกว่าไทยที่ไม่ควรพลาดบ้าง

ถามเยอะหน่อย แต่ก็รบกวนด้วยครับ :)

จากคุณ : ทรงพล
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 54 23:38:26 A:124.121.93.207 X: TicketID:312349

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com