Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองสักกำ ! .... แม่กำปอง ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากได้มาตั้งกระทู้ถามเกี่ยว แม่กำปองเมื่อสักสัปดาห์ที่ผ่านมา
ผมจึงได้ออกเดินทางไปเที่ยวแม่กำปอง ((กะเค้าบ้าง)) เสียที

หลังจากที่เคยอยากไปมาเมื่อหลายปีก่อน แต่เนื่องจากช่วงนั้นยังทำงานอยู่ที่ กทม. จึงยังไม่สบโอกาสงาม ๆ เสียที  ((ค่ารถทัวร์มันแพง!))

ณ ตอนนี้ผมได้ย้ายมาอยู่เชียงใหม่แล้ว พลุพลุพลุ
การเดินทางไปแม่กำปองจากเชียงใหม่จึงไม่ใช่เรื่องยากสักเท่าไหร่นัก

การเดินทางครั้งนี้ขอได้รับความขอบคุณ ทั้งเรื่องของ มอ'ไซต์ และกล้องถ่ายรูป จากน้อง ๆ ที่คณะ นะครับ ((ผมไม่มีอะไรติดตัวไปสักอย่างนอกจากเสื้อกันหนาว และ กุงเกงลิง)) ฮ่าฮ่าฮ่า

ผมบิดมอ'ไซต์ ออกจากเชียงใหม่ตอนประมาณ 9 โมงกว่า ๆ
โดยเลือกใช้เส้นทาง 1317 วิ่งผ่านไปทางอำเภอสันกำแพงครับ

จากคุณ : hydehalf
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 54 22:04:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com