Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอบคุณ...และของฝากจากคันไซ...และยาวหน่อยนะคะ.. ติดต่อทีมงาน

หลังจากจบทริปการเดินทางไกลไป เที่ยวเมืองเกียวโต โกเบ นารา และโอซาก้า สำหรับเมืองหลังนี่ ..นาฬิกาไม่แน่ใจว่าได้แวะเที่ยวที่ไหนบ้างหรือเปล่าค่ะ เพราะจำไม่ได้จริง ๆ ในตอนนี้นะคะ...ฮ่าฮ่าฮ่า...ที่จำไม่ได้ ไม่ได้เที่ยวแบบเก็บแต้มนะคะ เพียงแต่ว่า แผนมันเปลี่ยนทุกวัน...ตามเหตุการณ์ค่ะ
        ก็ไหน ๆ จะมาชมซากุระแล้ว  และเมื่อตอนไปถึง มันยังไม่บานนี่นา
ก็ต้องเลื่อนเอาอย่างอื่นมาเที่ยวก่อน จะตื้ออยู่รอชมซากุระให้ได้ว่างั้นเถอะ
     ก่อนอื่นรับของฝากไปก่อนค่ะ ภาพนี้จากถนนริมน้ำใกล้ที่พักค่ะ และใกล้สถานี Shichijo ทางออกที่ 3 ค่ะ ในวันที่ 2 เมษายน 2554 เดินผ่านทุกวัน จนวันนี้เค้าบานเราถึงรู้ว่า อะ..ฮ้า  ใกล้จมูกเรานี่มีซากุระด้วย...

จากคุณ : นาฬิกาโบราณ
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 54 19:30:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com