Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมืองพล vs กฤษณ์ไทยแมนชั่น ที่ไหนดีกว่ากันคะ วอนผู้มีประสบการณ์แนะนำหน่อยค่า [บ้านนอกเข้ากรุง] ติดต่อทีมงาน

พอดีต้องไปค้างใน กทม. 3 คืน
และไปด้วยกันผู้หญิง 3 คนเลยค่ะ จะแยกกันนอนห้องละ 1 คน หรือ 2+1 คน ก็คงไม่ดี ยังไงๆ อยู่ เลยอยากได้ที่พักที่อนุญาตให้พัก ห้องละ 3 คนได้
(ที่ดูมาส่วนใหญ่ max. 2 คนทั้งนั้นเลย)
เพราะถึงถ้า check in 2 ห้อง ยังไงก็ต้องมานอนด้วยกันอยู่ดี เสียดายเงินเบาๆ
และกลัวเค้าจะว่าน่ะค่ะ ถ้า check in แค่ ห้องเดียวแล้วแอบมานอนด้วยกัน 3 คน [มีใครเคยทำมั้ยคะ ทำได้มั้ย..... ขำๆ ค่ะ ^^]

พอดีมี 2 ที่นี้ที่มีห้องสำหรับ 3 คนพอดี เลยคิดว่าน่าจะโอเค

มีทีวี แอร์ ห้องน้ำ
เดินทางสะดวก เห็นว่าใกล้ bts สนามกีฬาฯ

แต่ไม่รู้ว่าสภาพเป็นยังไงมั่ง คือตามประสาผู้หญิงนะคะ อยากได้ สะอาดๆ ห้องดูดีหน่อยจะดีมาก และไปสยามง่ายๆ ค่ะ

ใครเคยพักมั่งคะ ที่ไหนดีกว่ากัน
เรื่องห้องพัก ห้องน้ำ และบริการค่ะ
ราคาประหยัดหน่อยก็ดีค่ะ เพราะต้องพักตั้ง 3 คืน เดี๋ยวจะหมดตัวซะก่อน

เคยแอบๆ มองอพาร์ตเมนท์อื่นๆ แถวถนนเพชรบุรีไว้มั่งค่ะ
ราคาถูกดี แต่ไม่รู้ว่าพัก 3 คนได้มั้ยคะ

ถ้าใครมีที่ดีๆ ที่อื่นแนะนำด้วยนะคะ
จะเป็นพระคุณอย่างสูง

จากคุณ : จิรักหรือจิหลอก
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 54 04:27:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com