Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^ ^ รบกวนช่วยดูแพลนเที่ยว ส วิ ส เ ซ อ ร์ แ ล น ด์ ด้วยค่ะ ^ ^ ติดต่อทีมงาน

จะมีญาติมาจากเมืองไทย สี่คน มาพักที่เยอรมนี ก่อนค่ะ จากนั้นเดินทางจากเยอรมนี จากแฟร็งค์เฟิส ไป ซูริก  และพักที่ วัดไทย ในซูริกค่ะ

เดินทางทั้งหมด 4 วัน  เริ่มเดินทางวันแรกตอนเช้า ถึง ซูริก ก็ประมาณ บ่ายสามโดยประมาณ

จะพักที่วัดไทย 4 วันเลยค่ะ  แล้วค่อยเดินทางโดยสวิสพาสเที่ยวแต่ละเมืองแล้วกลับมาพักที่วัดทุกวัน

แพลนวันแรก     Bern  และ Lausaane   แล้วกลับซูริก
แพลนวันที่ 2      Luzern  และ  Interlaken   แล้วกลับซูริก
แพลนวันที่ 3      Geneva
แพลนวันที่ 4      อยู่เที่ยวที่ซูริก  แล้ว กลับ เยอรมนี ค่ะ  

ปล. จะมีโอกาส ได้ไปเมือง Zermatt  ในแพลนนี้ ในวันที่ 3  พอจะเป็นไปได้มั้ยคะ

รบกวนด้วยนะคะ  พอดีญาติจะไปวันที่ 11 เม.ย. นี้ ถึง  15  เม.ย. ค่ะ  ^ ^

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  ^ ^

edit  เพิ่มคำ

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 54 01:42:02

จากคุณ : ณ เมืองเบียร์
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 54 05:01:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com