Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SWISS] ช่วยหน่อยค่ะเรื่องที่พักใน Luzern ติดต่อทีมงาน

คือว่า...ตอนนี้ยังหาที่พักใน Luzern ไม่ได้ค่ะ จริงๆ ก็เจอคนแนะนำมาหลายคนแต่ว่าสาเหตุที่ไม่เอาที่พักเหล่านี้เพราะว่า...

pension panorama: อ่านรีวิวมาหลายคนบอกว่าบันได้ชันมากแล้วลิฟต์ก็ห่วยอ่ะ
tourist hostel: ส่วนตัวคิดว่าโรงแรมนี้ดูดีมาก ถึงจะราคาแพงไปหน่อย แต่พอดีไปอ่านเจอรีวิวอันนึงมาเขาบอกว่า private room บ้างห้งอก็ไม่ดี แล้วเขาก็ถ่ายรูปมาลงดูเก่ามาก โดยราคานี้ก็เลยยังไม่กล้าจองอ่ะค่ะ ใครเคยไปพักที่นี่แล้วได้ห้องดีๆ พอจำเบอร์ห้องได้ก็ช่วยบอกมาหน่อยนะคะ :D (ปล. เป็นครอบครัว 4 คนนะคะ)
ส่วน Etap Hotel เห็นว่าห้องเล็กไปหน่อยและราคาแอบแพงไปนิดเมื่อเทียบกับ Tourist Hotel ซึ่งมีอาหารเช้าให้ และได้อยู่ห้องเดียวกัน 4 คน

ใครมีโรงแรมอื่นๆ ที่เคยไปพักมาแล้วประทับใจก็ช่วยแนะนำมาหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Super Angulon
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 54 10:55:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com