Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวทริป 3 วัน 2 คืน กับ รีสอร์ทมดตะนอย จ.ตรัง ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ในชีวิต ที่เขียนรีวิวลงห้องบลูค่ะ

ครั้งแรก - 3 วัน 2 คืน กับ รักษ์อันดามันทัวร์ ที่หลีเป๊ะ จ.สตูล

ครั้งนี้ - 3 วัน 2 คืน กับ รีสอร์ทมดตะนอย จ.ตรัง

เริ่มกันเลยดีกว่านะคะ....

เนื่องจากมีข่าวน้ำท่วมทำให้มีคนไปเที่ยวทางใต้น้อยมากๆ ค่ะ
กรุ๊ปเรามันกันแค่ 5 คน เท่านั้น

รถหน้ากบ เอกลักษณ์ จ.ตรัง รถเก่ามากๆ เลยค่ะ อิอิ

จากคุณ : ก๋วยเตี๋ยวเย็นตาโฟ
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 54 21:56:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com