Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บินภายในประเทศไปกลับกระบี่ ต้องเช็คอินก่อนเวลากี่นาทีอย่างน้อยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าขากลับไฟท์บินออก 3.40PM ตามเวลาตั๋ว เลยอยากทราบว่าต้องไปเช็คอินก่อนอย่างน้อยกี่นาทีครับ ไม่เคยบินคนเดียวอะครับ แหะๆ

แล้วไม่ทราบว่าถ้าลงเครื่องที่กระบี่แล้ว จะหารถนั่งไปที่พักแถวอ่าวนางยังไงอะครับ พอดีว่าจะไปพักที่ KL House อ่าวนางไว้ เห็นสมาชิกห้องบลูมารีวิวไว้น่าสนใจดี

เลยซื้อเป็นแพคเกจทัวร์พร้อมที่พักไว้เลย แต่เสียดายตรงวันแรกถึงก็เที่ยงแล้ว เลยไม่ได้เที่ยวกับทัวร์ที่ซื้อไว้ จะย้ายมาวันสุดท้ายไปเที่ยว4เกาะทะเลแหวกก็เค้าบอกว่ากลับถึงที่พักบ่ายสาม เลยกลัวว่าจะไม่ทันน่ะครับ

ถ้าไม่ทันอาจจะต้องย้ายไปแค่พายเรือคายัคที่อ่าวท่าเลนแทน ไม่รู้จะสนุกซักเท่าไหร่บ้าง

ถ้ายังไงขอคำแนะนำด้วยนะครับ

จากคุณ : จับได้โดยละม่อม Return
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 54 11:29:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com