Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โกเบ...ราเมน...และชูครีม... ติดต่อทีมงาน

โกเบ...ค่ะ...วันนี้นาฬิกา...จะไปเที่ยวโกเบ...ข้อมูลส่วนใหญ่ จะได้มาจาก
หนังสือคู่มือท่องเที่ยว ไม่มีเวลาค้นกระทู้จริง ๆ ค่ะ อย่างที่บอกนั่นล่ะค่ะ..ว่าได้เปลี่ยน
แผนเที่ยวกะทันหัน....แล้วอีกอย่างเมื่อวานเที่ยวแบบหนัก ๆ ไปแล้ว วันนี้ก็เลย
เที่ยวแบบเบา ๆ ซักวันก็แล้วกัน แถมเมื่อคืนตื่นมากลางดึก นอนไม่หลับอยู่
เป็นนานสองนาน...เลยนอยด์..รับประทานซะเลยคิดเลยเถิดไปโน่นเลยค่ะ..ว่า
เมื่อวาน Onsen นานไปหรือเปล่าน๊า...
      เหมือนทุกวันค่ะ...เดินไปขึ้นรถที่สถานีรถไฟเจ้าเก่า...วันนี้นั่งไปลง Kyobashi
แล้วไปต่อ JR ค่ะ...ไปลงที่ Sannomiya ค่ะ...ตามแผนเที่ยวก็ไม่มีอะไรค่ะมาก
ค่ะมาชมเมือง จะมาดูว่ามีอะไรมั่ง...เจอภาพสาว ๆ น่ารักดี ถูกใจกับอุปกรณ์ที่พวก
น้อง ๆ นำมาด้วยค่ะ

จากคุณ : นาฬิกาโบราณ
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 54 06:24:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com