Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ======= มินิรีวิวแบบบ้านๆ "The Westin Resort Nusa Dua, Bali" ======= ติดต่อทีมงาน

ทริปนี้เป็นการเดินทางไปบาหลีครั้งแรกของผม โดยเข้าพักที่นี่เป็นที่แรก (อีกที่นึงโปรดติดตามตอนต่อไปนะคร๊าบ 555 เรียกลูกค้าไว้ก่อน) เลยอยากจะเอาข้อมูลเล็กๆ น้อยๆ มาแชร์กับเพื่อนๆ ห้องบลูบ้าง (ปกติลอกการบ้านเค้าอย่างเดียว 555) เผื่อมีท่านใดสนใจที่นี่อยู่ จะได้มีข้อมูลประกอบการตัดสินใจได้ดีขึ้นครับ

อย่างที่แจ้งไว้ในหัวข้อกระทู้นะครับ มินิรีวิว === > สั้นๆ กระชับมาก (แต่ไม่ได้ใจความ 555)
แบบบ้านๆ ===> ใช้กล้องดิจิตอลคอมแพคธรรมดา เก่าๆ บ้านๆ ทำให้รูปที่ได้ห่างไกลจากรูปในรีวิวของพี่ๆ ขั้นเทพห้องนี้หลายเท่านัก (แล้วยังหน้าด้านกล้าเอามาโชว์อีก 555) จริงๆ คงไม่ใช่เพราะกล้องหรอกครับ แต่น่าจะเป็นเพราะฝีมืออันต่ำตมของผมมากกว่า แถมผมก็เป็นคนไม่ชอบถ่ายรูปเท่าไหร่ นึกจะถ่ายก็ถ่าย ขึ้เกียจก็ไม่ถ่าย ออกแนวเที่ยวอย่างเดียวซะมากกว่าน่ะคับ 555

เอาล่ะครับ อารัมภบทเวิ่นเว้อกันมามากแล้ว (จริงๆ เรื่มเมื่อย เลยขี้เกียจพิมพ์แล้ว) เรามาเริ่มเดินทางกันเลยดีกว่าครับ

แก้ไขเมื่อ 30 เม.ย. 54 19:13:59

จากคุณ : Nobody loves me.
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 54 19:13:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com