Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บุคคลประเภทแรกๆ ที่จะตัดออกจากการชวนไปเที่ยวตามPromotion AA ติดต่อทีมงาน

หลายๆท่านโดยเฉพาะขาประจำในนี้  น่าจะเคยเป็นตัวตั้งตัวตีในการจัดทริปตั๋วถูกไปเที่ยวกับกลุ่มเพื่อนๆหรือครอบครัว    ตอนนี้ก็๋ใกล้มีโปรฯใหม่แล้ว  หลายคนก็คงเตรียมวางแผนแย่งโปรฯ เตรียมตัวรวมกลุ่มเพื่อนๆไปเที่ยวกันแล้วบ้าง
ผมเชื่อว่าแต่ละท่าน  น่าจะเจอประสบการณ์คล้ายๆกับผมที่เวลาชวนไปเที่ยว เพื่อนบางคนจะมีfeedbackในลักษณะแตกต่างกันไป  จนบางคนเราแทบไม่อยากชวนเค้าไปอีก และเราก็ไม่อยากเสียเวลารอเพื่อนคนที่มีความคิดที่ต่างออกไป

นั่นแน่!! เตรียมด่าผมใช่มั้ยเรื่องใช้ตัวย่อ AA

ประเภทแรก  ก็คือกลุ่มคนที่ชอบมาต่อว่าคนใช้ตัวย่อผิดนี่แหละที่ผมอยากจะตัดออกจากทริปคนแรก     hahaha

บางคนนี้เห็นปุ๊บด่าปั๊บ ทำเป็นเรื่องใหญ่ซีเรียส และสุดท้ายก็ไม่ได้ช่วยตอบประเด็นคำถามที่เค้าถามมาอีกต่างหาก ด่าอย่างเดียวแล้วจากไป    
ส่วนคนที่ช่วยแก้ไข+ช่วยเตือนอย่างสร้างสรรค์ ก็ไปเที่ยวด้วยกันได้ครับ ไม่มีปัญหา wink

เน้นครับกระทู้นี้ ผมหมายถึงPromotion AirAsia นะครับ  เน้นครับ AK, FD, QZ, รวมถึง D7
ขออนุญาตตั้งกระทู้ต้อนรับกระแสการรอคอยPromotionอย่างใจจดใจจ่อละกันครับ 

==========
ข้อแก้ไข เพิ่มข้อความนิดนึง***

ใครถูกใจเพื่อนประเภทไหน  ก็รบกวนข่้วยกันโหวตหน่อย โดยการให้ gift ในความเห็นนั้นๆละกัน
อยากรู้เหมือนกันว่าเพื่อนๆเจอแบบผมบ้างหรือเปล่า

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 54 01:48:58

จากคุณ : นายกาเมศ
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 54 01:25:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com