Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] อะลาดินกับตะเกียงวิเศษ Pool Villa @ Villa Maroc ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าทุกคน ^_^

เล่าก่อนว่าจริงๆเราเตรียมจะไปญี่ปุ่นกับเพื่อนตั้งแต่ปีใหม่ กะว่าจะไปต้นมีนา แต่เพื่อนคนนึงติดงานเลยจะเลื่อนเป็นปลายเมษายน อย่างที่ทราบกันว่าเกิด Tsunami ขึ้น ถ้าตามแผนเดิม เราต้องอยู่ที่ญี่ปุ่นวันเกิดเหตุเลยค่ะ พอเป็นแบบนี้ ปีนี้เราคงอดไปญี่ปุ่นแน่นอน เคว้งเลย เราเลยต้องหาที่เที่ยวในเมืองไทยแทน

ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่เคยรีวิวที่ Villa Maroc และที่เที่ยวทุกที่ทั่วไทย ทั้งในห้องบลูและในบลอคนะคะ เพราะเราเองไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหน ไม่ึค่อยรู้จักที่พัก ตอนแรกหาข้อมูล ไม่รู้จะพักที่ไหนก็อาศัยอ่านจากทุกๆคน ถึงได้มั่นใจกล้าไป

พอเดือนเมษายนได้ไปพัก เลยมาขอรีวิวตอบแทนทุกคนค่ะ รูปไม่ค่อยสวย รีวิวครั้งแรก ถือว่าดูเพลินๆละกันนะคะ ^_^ หวังว่าจะชอบกันค่ะ ปล.รูปเยอะเหมือนกันค่ะ แบบว่าลงแล้วก็อยากให้ดูครบๆจ้า

วิลล่า มารอค เป็นที่พักในฝันตั้งแต่เห็นรูปครั้งแรกเลยค่ะ ที่นี่เป็นรีสอร์ทติดหาดปราณบุรี เงียบสงบ และส่วนตัวมากๆ รูปนี้คือสระว่ายน้ำส่วนกลางค่ะ

จากคุณ : animE'
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 54 13:51:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com