Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review รีสอร์ทใหม่กิ๊ก @มนตรารีสอร์ท เกาะล้าน ติดต่อทีมงาน

พอดีได้ไปเยือนอีกครั้งค่ะ แต่ไปแบบกะทันหัน ไปมาเมื่อวันแรงงานค่ะ โทรไปที่ไหนก็เต็มหมด จนโทรไปที่ธนัชชารีสอร์ท คุณป้าเค้าเลยให้เบอร์ มนตรารีสอร์ทมาค่ะ เค้าบอกว่าสร้างใหม่ ยังไม่มีเวปไซต์ ลองโทรไปดูเพื่อจะว่าง ก็เลยโทรไป เจ้าของรีสอร์ท น่ารักมาก ใจดี แต่รีสอร์ทนี้ ไม่คิดทะเลนะค่ะ อยู่ก่อนถึงเรือนตะวัน นิดเดียว รีสอร์ทกว้างมาก วันที่เราไปยังตกแต่งไม่เสร็จดีเลย ขนาดยังไม่เรียบร้อย ก็สวยแล้วอ่ะค่ะ ทุกอย่างภายในรีสอร์ท หรือในห้อง ก็ใหม่หมดค่ะ สำหรับเราก็ถือว่าสวยดีค่ะ แต่เสียดายที่ไม่ติดทะเลค่ะ ไปดูเลยดีกว่าค่ะ

จากคุณ : นางสาวหมูป่ากับนายจิ้งจอก
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 54 11:35:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com