Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวียดนาม ทำงานหรือไปเที่ยว เข้ามาคุยกันได้ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขออภัย เพื่อนๆหลายๆท่านนะครับ
ที่ไม่ได้เข้ามา up date ข้อมูลเวียดนาม สอง สาม อาทิตย์แล้ว

พอดีติดธุระ ไปเยี่ยมลูกค้า ที่ ยาจาง , ด่าลาด และหวุงเต่า

เมื่อวานนี้ กลับมาประจำที่โฮจิมินห์แล้ว เลยมีเวลามาตั้งกระทู้กันอีก

สำหรับกระทู้ภาค1-6 หายไปไหนแล้วไม่รู้ ต้องขออภัยครับ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหน ที่กำลังจะมาเที่ยวเวียดนาม  หรือ กำลังทำงานอยู่ หรือกำลังจะได้งาน หรือกำลังจะไปสัมภาษณ์ อยากได้คำแนะนำในการสัมภาษณ์งาน ว่าตอบอย่างไรถึงได้งาน  เรียกเงินเดือนยังไงให้ได้สูงๆ ผมสามารถแนะนำได้ครับ(ไม่มากก็น้อย ช่วยๆกัน) เพื่อนที่ทำงานอยู่เวียดนาม อยู่แล้วก็โทรมาคุยกันนะครับ หลังไมค์ขอเบอร์ได้ หรือให้เบอร์ผม เดี๋ยวโทรไปคุย

ครับ ใครอยากรู้อะไร ถามมาได้ครับ ตอบแบบไม่กั๊ก (ถ้าบางอย่างไม่รู้ ผมจะหามาให้ครับ)

กอร์น

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 54 19:24:51

จากคุณ : pigchifar
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 54 19:24:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com