Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไป อุบลราชธานี และโขงเจียม ครับ อยากทราบว่ามีของกินอะไรขึ้นชื่อบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

จะไป อุบลราชธานี และโขงเจียม ครับ อยากทราบว่ามีของกินอะไรขึ้นชื่อบ้างครับ

รวมถึงของฝาก ที่ขึ้นชื่อของอุบลฯ มีอะไรบ้างครับ

มีร้านไหนพอจะแนะนำได้บ้างครับ

ที่พอรู้ มี
1. ซาลาเปา พิบูล ร้านแถวๆ เชิงสะพานที่จะไปโขงเจียม
2. ใส้กรอกอีสาน อันนี้ ไม่รู้ว่าร้านไหนพอจะแนะนำได้บ้างครับ
3. อาหารเวียดนาม ...

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : DigitaX
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 17:11:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com