Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากอุดรไปวังเวียง ไปอย่างไรดีหรือครับ ติดต่อทีมงาน

จะบินจากกทม.ไปอุดรด้วยแอร์เอเชีย เที่ยวบินเช้าสุด เสาร์นี้ ครับกับเพื่อนอีก 5 ชีวิต ถ้าไม่ค้างที่เวียงจันทร์ จากอุดรขึ้นรถจากบขส.อุดรไปลงตลาดเช้าที่เวียงจันทร์ แล้วต้องไปอย่างไรต่อเหรอครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : นกน้อยแอ่วลาว
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 19:16:49 A:10.1.3.192 X:203.150.244.100 TicketID:174611

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com