Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากพาลูกไปเที่ยวเขาใหญ่ แนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากพาลูกไปเที่ยวค่ะ ไม่ได้พาไปไหนนานมากแล้ว ตั้งแต่ท้องใกล้คลอดจนถึงตอนนี้ลูกคนทีสองจะหกเดือนแล้วค่ะ อยากพาคนโตไปเที่ยว คือเราอยากหาเรื่องเที่ยวหน่ะคะ ว่าง่ายๆๆอิอิ เลี้ยงลูกอยู่กะบ้านนานล่ะ ขอไปเปิดหูเปิดตาหน่อย มีกันสี่คนนะคะ เรา แฟนเรา คนโต 2ขวบสามเดือน และคนเล็กใกล้ 6 เดือนค่ะ อยากได้คำแนะนำเรื่องที่พักและที่เที่ยวที่เหมาะกะเด็กด้วยอ่ะคะ ไม่เคยไปเลย อยากได้สัก2 วัน 1 คืนค่ะ ขับรถไป

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

นี่คะโฉมหน้าของสองแสบที่จะกระเตงไปด้วย 555

จากคุณ : jennie_cu
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 14:48:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com