Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Kit Kat ชาเขียว กับ Colon ชาเขียว ซื้อได้ที่ตรงไหนใน Osaka ครับ ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่า KitKat กับ Colon รสชาเขียว หาซื้อได้ที่ไหนใน Osaka ครับ
เคยซื้อ Colon เป็นกล่องใหญ่แถวๆ ซินไชบาชิ แต่นานมาแล้วครับ ไม่ทราบ สาวก kitkat กับ colon รสชาเขียว พอทราบพิกัดไหมครับ ขอบคุณครับ question//

จากคุณ : Marrigon14
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 15:50:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com