Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำซื้อทัวร์เกาะพีพี อ่าวมาหยา One day trip ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปเที่ยวภูเก็ตวันที่ 20-22 พค. นี้ อยากจะไปเที่ยวเกาะพีพี อ่าวมาหยา เกาะไข่แบบวันเดียวทริป แต่เห็นว่าช่วงนี้อากาศไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ เลยไม่อยากจองล่วงหน้า กลัวไปไม่ได้ อยากจะถามว่า

1. เราสามารถไปซื้อทัวร์วันนั้นได้เลยหรือป่าวคะ แล้วถ้าจะซื้อเลยจะไปซื้อที่ไหน ซื้อที่โรงแรมได้หรือป่าว (พัก Sugar palm grand hillside)
2. ทัวร์ไหนแนะนำบ้างคะ
3. ระหว่างนั่งสปีดโบ๊ท กับเฟอร์รี่ แนะนำแบบไหนคะ ถ้าเผื่อว่าเป็นคนชอบสบายสบาย ไม่ค่อยอึดมาก

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : SuperBeerGarden
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 54 11:34:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com