Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โปรแกรม One Day Trip พัทยา ติดต่อทีมงาน

วันหยุด 4 วัน ได้ฤกษ์ดี จะเดินทาง 1 day ทริปไปพัทยากับเพื่อนๆค่ะ
รบกวนสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรมเที่ยวค่ะ

07.00  ออกเดินทางจากกรุงเทพฯ มุ่งหน้าสู่พัทยา
ที่แรกที่จะไปคือ ไร่องุ่น Silver Lake ในไร่องุ่น หรือสถานที่ใกล้เคียงมีร้านอาหารซีฟู้ดแนะนำมั้ยคะ เน้นราคาไม่แพง บรรยากาศดีค่ะ

หลังจากนั้นจะไปต่อที่ตลาดน้ำ 4 ภาค และจะเข้าไปในตัวเมืองพัทยา เล่นน้ำ ชิวบรรยากาศริมทะเล รบกวนช่วยตรวจโปรแกรมให้ทีค่ะว่า โอเคหรือไม่ และรบกวนขอคำแนะนำ ร้านอาหารซีฟู้ด และร้านเบเกอรี่ อร่อยๆ ที่เดินทางไปได้สะดวกค่ะ ทริปนี้ขับรถไปกันเอง แต่เพื่อนที่ขับ ไม่ชินเส้นทางค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : แยมรสชีส
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 54 15:28:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com