Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"แผนเที่ยวสิงคโปร์ 3 วัน สำเร็จรูป" เคยเห็นจากในนี้แหละแต่จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน ใคร save เก็บไว้ ขอรับบริจาคครับ ติดต่อทีมงาน

เคยเห็นจากในนี้ครับ เป็น Plan เที่ยวสิงคโปร์สำหรับ 3 วัน ที่มันมีให้เราดูว่าถ้ามาถึงบ่ายต้องไปไหน ถ้ามาถึงเช้าต้องไปไหน  และที่เที่ยวก็มีรูปแบบให้เลือกได้ตามใจ

ลักษณะเป็นตารางเที่ยว ซึ่งเป็นไฟล์รูปภาพครับ ถ้าใคร save เก็บไว้คงร้องอ๋อ

ช่วยหน่อยครับ ผมหาไม่เจอ ขอบคุณครับ

จากคุณ : เหม็งเกร้
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 54 17:42:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com