Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:::::::::>>> [ Mini Review ] :::>>> ช่วงเวลาดีๆ ในวันสำคัญ กับคนสำคัญ @ Hilton Pattaya ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ กระพริบตา

ครั้งแรกของเราสำหรับการรีวิวห้องBP เพราะปกติอยู่แต่ที่รัชดาค่ะ  ^ ^"
ขอรีวิวแบบกระชับเลยนะคะ
เราไปมาเมื่อวันที่ 13-15 พค.ค่ะเป็นห้อง King Hilton Deluxe Seaview
จองกับ HotelClub
ใกล้วันเดินทางได้โทรไปขอห้องที่ลงท้ายด้วย XX01 ไปค่ะ ซึ่งพอไปถึงวันจริงเราได้ห้อง 2901

Check-in เร็วมากไม่ถึง 3 นาที ... เร็วมากจนเราไม่ได้ Welcome drink & Welcome Fruit เลยค่ะ
ตกดึกลองไปถามเล่นที่ฟร้อนท์ ก็ได้เงาะมาหนึ่งจาน
เราคงทานเรียบร้อยไป เปลือกเก็บเข้าที่เดิม แม่บ้านมาทำความสะอาดไม่สังเกตนึกว่าเรายังไม่ทาน ก็ไม่ยกไปเปลี่ยนวางทิ้งไว้จนวัน Check-out
(ไม่ประทับใจจริงๆ ขอลดเหลือ 3.5 ดาวเลย)

ตินิดเดียวค่ะ เดี๋ยวจะบอกถึงความประทับใจบ้างนะคะ

จากคุณ : นางฟ้าคล้ายนางมาร
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 20:19:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com