Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว....กลับมาอีกครั้งเชียงราย เมืองสงบ อาหารร่อย [CR] ติดต่อทีมงาน

รีวิวนี้ คงไม่เกิดขึ้น ถ้าไม่ได้ขาตั้งกล้องคืน

--------------------------

ผมขอขอบคุณคุณ วัชรพงศ์ ที่เก็บขาตั้งกล้องมาฝากไว้ที่แผนกติดตามของหาย

ขอบคุณจริง ๆ ไม่คิดว่าจะโชคดีที่ได้ขาตั้งกล้องกลับคืนอีกครั้ง

ขอขอบคุณ คุณพลลาภและคุณประเทือง เจ้าหน้าที่แผนกติดตามของหาย

เบอร์ติดต่อ 02-132-1880

ที่ช่วยประสานงานในการไปรับขาตั้งกล้องเป็นอย่างดี

ขอขอบคุณจากใจครับ....

ปล. ขอบคุณที่แนะนำให้ไปจอดรถที่หน้า Gate 6 ทำให้ผมไปรับขาตั้งได้สะดวกครับ

--------

รบกวนเก็บเข้าคลังกระทู้ด้วยนะครับ

ปาดกระทู้ได้เลยครับ อยู่เป็นเพื่อนกัน

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 54 10:04:44

จากคุณ : jeakja
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 54 09:52:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com