Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - ช่วยแนะนำที่พักที่สัตหีบหน่อยค่ะ - - - ติดต่อทีมงาน

พอดีจะลงไปเที่ยวสัตหีบกับพี่ ๆ ที่ทำงานวันที่ 28 พ.ค. ยังหาที่พักไม่ได้เลยค่ะ ใครพอรู้จักที่พักใกล้ ๆ ทะเลราคาไม่สูงมากบ้างคะ ต้องรบกวนหน่อยค่ะ เป็นบ้านเป็นหลังก็ได้ค่ะ แต่คงต้องขอ 3 ห้องนอนเพราะเป็นผู้หญิงคนเดียวในทริปด้วย

T__________________________T

เป็นบังกาโลก็ได้ค่ะ พี่ ๆ บอกว่าไม่เน้นเที่ยว เน้นชื่นชมความงามแห่งชีวิตริมทะเล

ขอบคุณค่า... ^^

จากคุณ : oracle-[gp]
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 54 16:19:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com