Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AirAsia][JAPAN] ขอเสียงคนเคยไปญี่ปุ่นกับพี่หางแดงหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

1.ไปถึงดึกแล้ว เข้าเมืองลำบากไหมครับ
2.ไป 5 วัน 4 คืน พอไหมครับ ?
3.ค่าใช้จ่าย 5 วัน 4 คืน อย่างประหยัดที่สุดเท่าที่เป็นไปได้จะสักเท่าไรครับ ?
4.บัตรรถไฟ JR PASS ที่เกือบๆหมื่น จำเป็นไหมครับ ?
5.อยากไปโตเกียว แล้วก็รอบๆโตเกียวที่ไม่ไกลสักเท่าไร มีเมืองไหนบ้างครับ ?
6.โรงแรมอย่างถูกๆ และ ดีๆ คืนละประมาณเท่าไรครับ ?
ึ7.แค่อยากเห็นฟูจิสักครั้งในชีวิต  ต้องนั่งรถไฟจากโตเกียวไปอีกไกลปะครับ แล้วแพงไหม ?
8.อาหารการกินมื้อละเท่าไรครับ แบบถูกๆที่พบเห็นได้ทั่วไป

ขอบคุณทุกๆคำตอบเลยนะครับ ^^

จากคุณ : คนลาดพร้าว71
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 54 20:12:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com