Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศผล Marriott Gold Voucher และมี Voucher เพิ่มเติมในกทม.{แตกประเด็นจาก E10585884} ติดต่อทีมงาน

อ้างอิงจากกระทู้เดิม มีเพื่อนๆที่ได้รางวัลแต่ไม่ได้ส่งที่อยู่มาให้แม่ก้อยภายในเวลาที่กำหนด แม่ก้อยทดลำดับให้ใหม่ และมี Voucher โรงแรมในกทม.มาเพิ่มด้วย

คนที่ได้รับ Voucher ที่หมดอายุสิ้นเดือนนี้ แม่ก้อยส่ง EMS ให้แล้วนะคะ น่าจะได้พรุ่งนี้เย็น หรือ พุธเช้า เดี๋ยวมาแปะหมายเลขให้เช็คกับไปรษณีย์ตอนบ่ายๆค่ะ

กติกา ... ง่ายมาก ใบไหนที่”ว่าง” ใครมาก่อน รับก่อนค่ะ
หมดเขตรับ 18.00 น. วันนี้ (จันทร์ 23) ประกาศผล 22.00 วันนี้
ส่งชื่อที่อยู่ให้แม่ก้อยภายในหกโมงเช้า วันอังคารที่ 24 แม่ก้อยจะส่ง EMS ให้ในวันพุธเช้าค่ะ

****Voucher หมดอายุ พฤษภาคม 2554 ที่พักใช้ได้ 3 คืนต่อเนื่อง ใช้คืนเดียว หรือ สองคืนก็ได้ด้วยค่ะ มีอาหารเช้า 2 ที่ ห้องธรรมดา

3. Courtyard by Marriott Bangkok 1,999++ per night >> หมื่นลี้เดียวดาย (39)
6. Courtyard by Marriott Phuket at Patong Beach 1,999++ per night >> ว่าง
8. JW Marriott Phuket Resort and SPA 2,999++ per night >> ว่าง
9. JW Marriott Khao Lak Resort and SPA 2,999++ per night  >> ว่าง
12. Hua Hin Marriott Resort and SPA 2,999++ per night >> conunkung (12)
13. 50% discount for SPA Treatment for 2 people at all Marriott Hotel Group >> ว่าง
15. 50% discount on full published room rate at Marriott Group in Asia Pacific Region + Thailand

15.1 ความสุขของคนโดดเดี่ยว (10)
15.2 Kim (Ms. Kim) (46)
15.4 ว่าง

16 JW Marriott Bangkok 2,999++ per night  >> ว่าง
17 Renaissant Bangkok Rachaprasong 2,999++ per night  >> ว่าง
18 Bangkok Marriott Resort and Spa 2,999++ per night  >> ว่าง

หมายเลข 1-12 ราคานี้เขารวม Buffet 2 คนให้ด้วยค่ะ คิดคร่าวๆคือ 1,999++ ควรจะเท่ากับคืนละ 2,353 บาท
ส่วน 2,999++ ควรจะเท่ากับคืนละ 3,530 บาท Voucher 1 ใบใช้ได้ต่อเนื่อง 3 คืนค่ะ

*** หมายเลข 15 แม่ก้อยไม่แน่ใจว่าจะถูกหรือแพงกว่าจองกับ Agoda, Expedia นะคะ ใช้ได้ 7 คืนต่อเนื่อง (กี่คืนก็ได้ที่ไม่เกิน 7 คืน) แต่เขาไม่ได้ระบุว่ามีอาหารเช้าให้ ใช้ดได้กับโรงแรมในออสเตรเลีย จีน ฮ่องกง อินโดนีเซีย เกาหลี ฟิลิปปินส์ สิงคโปร์และไทย

*** ข้อควรระวัง ***

เพื่อให้แน่ใจเรื่องราคาและวันว่างลองเช็คกับ Call Centre ที่หมายเลข 02 656 7707 หรือ 1800 060 888 หรือ ที่โรงแรมโดยตรงค่ะ บอกว่าจะใช้ Marriott Gold Card แม่ก้อยไม่สามารถรับรองได้นะคะ ว่าโรงแรมจะว่างในวันที่เราต้องการหรือไม่

ทุกใบเป็นห้องพักแบบธรรมดา หมายเลข 1-13 มีอาหารเช้า 2 ที่ พักได้ต่อเนื่อง 3 คืน (กี่คืนก็ได้ แต่ไม่เกินสามคืน)  ราคาที่เห็นเป็นราคาต่อห้อง พักได้ 2 คนต่อห้อง หมายเลข 15 ลด 50% จาก Rack Rate ไม่มีอาหารเช้า พักได้ 7 คืนต่อเนื่องค่ะ (กี่คืนก็ได้แต่ไม่เกินเจ็ดคืน) ***

Voucher ทุกใบส่ง EMS ให้ในวันอังคารค่ะ เนื่องจากบัตรมีอายุแค่สิ้นเดือนนี้ ทุกท่านรีบส่งที่อยู่ให้แม่ก้อยภายในหกโมงเช้าวันอังคารที่ 24 นะคะ ถ้าเกินจากนี้แม่ก้อยถือว่าสละสิทธิ์ ด่วนนะคะ ด่วน แอนด์ ด่วน แม่ก้อยไม่ส่งข้อความไปอมยิ้มท่านที่ได้รับรางวัลนะคะ ถือแบบเข้าข้างตัวเองว่า มาแปะ ก็ต้องมาอ่าน ว่าตามนั้น :)

ไม่มีเงื่อนไขข้อผูกมัด นอกจากถ้าจะช่วย Review มาให้ชมกันก็จะขอบคุณมากค่ะ

ส่งความสุขให้เพื่อนๆ นะคะ เพราะได้ข้อมูลไปเที่ยวจาก Blue Planet มาตลอด

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 54 11:30:58

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 54 10:59:43

จากคุณ : แม่ก้อย
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 10:50:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com