Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุดสัปดาห์ที่ "สิงคโปร์" ติดต่อทีมงาน

หัวค่ำวันที่ 13 พค. 2011 ผมตื่นขึ้นมากลางออฟฟิศ หลังจากที่หลายคนเลิกงาน และแยกย้ายกลับบ้านไปแล้ว มองซ้ายมองขวาเหลือคนที่ยังนั่งอยู่เพียงไม่กี่คน ผมเอื้อมมือไปคว้าเอาตั๋วเครื่องบินที่พิมพ์ออกมาจากเครื่อง ปริ๊นเตอร์เก่าๆ แล้วตรวจสอบความถูกต้องของชื่อรหัสสายการบิน และข้อมูลบนหนังสือเดินทางของผม แล้วโทรศัพท์นัดหมายสมาชิกที่พร้อมจะออกเดินทางด้วยกันซึ่ง ณ ที่นี้มีเพียง 6 คนต่างคนต่างก็แยกย้ายไปเตรียมตัวตั้งแต่ 6 โมงเย็นกันมาบ้างแล้ว ผมรีบแบกสัมภาระ ก้าวเดินลงไปที่รถใต้ดินแล้วไปพบเพื่อนเดินทางที่ Airport Link จุดหมายคือ สนามบินสุวรรณภูมิ

ใช่ครับผมเอง เจ้าเก่า กระทู้เดินทางเก่าๆ ห่างหายไปเกือบปีจากเส้นทางการผจญภัยของชีวิต ครั้งนี้บังเอิญได้โอกาสไปเที่ยวต่างประเทศ จึงขอพาทุกท่านไปเยือนประเทศ สิงคโปร์ กันครับ

จากคุณ : Lovedesigner
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 54 16:06:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com