Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีบัตรมาเก๊าพาส ให้ยืมครับ สำหรับคนที่ไปเที่ยวมาเก๊า ติดต่อทีมงาน

ผมไปเที่ยวมาเก๊าเมื่อ มีนาที่ผ่านมา คิดว่าแรกบัตรคืน ก็จะโดนหักค่าธรรมเนียม
จำไม่ได้ว่าเท่าไร ก็เลยไม่ได้แรก กะว่าเอามาให้คนไทยที่จะมาเที่ยวมาเก๊าใช้ดีกว่า
เข้าเรื่องเลย ผมมีบัตรมาเก๊าพาส ให้ยืม 2 ใบ
หากใครกำลังจะไป ติดต่อเข้ามาครับ จะผมส่งให้

ผมไม่แน่ใจว่า เงินในบัตรเหลือเท่าไรนะครับ
แต่คิดว่าน่าเหลือน้อย ที่สนามบินมีร้าน OK อยู่ชั้น 2 ซึ่งเป็นขาออก
ไปเติมเงินที่ร้านนี้ได้ คิดว่าเติมซัก 50 เหรียญ
น่าจะพอ สำหรับรถเมล์อย่างเดียว

สรุปผู้ต้องการใช้บัตรมีดังนี้
คุณโรแมนติกเรื้อรัง 29 พค.-1 มิย  <== (ส่ง EMS วันที่ 26 บ่าย2กว่าๆครับ)
คุณmomi_jung 10 มิ.ย.-?
คุณtwin peaks 23 - 26 มิ.ย.
คุณทะเลชมพู  29 มิ.ย-3 ก.ค
คุณตี๋น้อยกะอ้วนอ้วน  14-16 สิงหา

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 54 18:25:59

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 54 15:25:24

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 54 06:37:35

จากคุณ : K e n
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 54 17:20:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com