Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครจะไปเที่ยวชุมพรไหมคะ? จะยกค่ามัดจำจองแพคเกจให้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไปจองแพคเกจไว้จากงานท่องเที่ยวที่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์เมื่อปีที่แล้วค่ะ แต่ไปๆมาๆก็ยังไม่ได้ไปซักทีเพราะติดทั้งเรื่องระยะทาง วันลาหยุด และเพื่อนร่วมเดินทาง และคิดว่าคงจะไม่ได้ไปเป็นแน่แท้ ก็เลยอยากจะมอบสิทธิ์ตรงนี้ให้กับเพื่อนๆห้องนี้ที่กำลังมีแผนจะเดินทางไปท่องเที่ยวที่จังหวัดชุมพรในเร็วๆนี้น่ะค่ะ

เป็นรีสอร์ตเล็กๆแบบชาวบ้าน ไม่ได้เป็นโรงแรมหรูหราไฮโซอะไรนะคะ ตอนที่ซื้อเพราะเห็นว่าเป็นหาดที่ดูสงบเงียบดี และรีสอร์ตก็ดูน่าจะเล็กๆเป็นกันเองน่ะค่ะ ตอนนั้นก็วางแผนว่าอยากจะแวะไปเที่ยวอีกหลายๆที่ในจังหวัดชุมพรด้วย มีที่เที่ยวน่าสนใจเยอะแยะเลย ...แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไป (ซิก ซิก)

จริงๆแล้วก็ไม่ได้มากมายอะไร เป็นเงินเพียง 500 บาท ที่เราจองแพคเกจไว้ในงานเท่านั้นค่ะ ส่วนต่างเพื่อนๆก็ไปจ่ายโดยตรงที่รีสอร์ตได้เลยค่ะ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนที่สนใจ และคิดว่าจะไปเที่ยวในช่วงเดือนนี้ - มิถุนา ก็ติดต่อมาได้นะคะ ยินดีให้โดยไม่มีเงื่อนไขค่ะ (แต่ขอให้ไปจริงๆ)

รายละเอียดรีสอร์ตดูได้ที่ลิงค์นี้นะคะ http://www.bangburd.net/thai/index.html

ส่วนแพคเกจในงาน
2 วัน 1 คืน คนละ 1050 บาท (รวมดำน้ำเกาะทะลุ + อาหาร 3 มื้อ)
3 วัน 2 คืน คนละ 1900 บาท (รวมดำน้ำเกาะทะลุ + อาหาร 6 มือ + สักการะเจ้าแม่กวนอิม ณ จุดชมวิวท่าแอต + น้ำตกไทรคู่)

จากคุณ : ocha chan
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 54 19:12:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com