Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องการจองโรงแรมผ่านwww.booking.comค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะเดินทางไปต่างประเทศประมาณกลางเดือนหน้าและได้คิวยื่นวีซ่าต้นอาทิตย์หน้า ถ้าจะจองโรงแรมผ่านbooking.com เพื่อใช้ยื่นวีซ่า รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
1 การใส่หมายเลขบัตรเครดิตผ่านเวปนี้ปลอดภัยมั๊ยคะ
2 หากจองแล้วยกเลิกภายหลัง โดยในเวประบุว่าสามารถยกเลิกการจองได้ก่อนวันที่ 15/6/11 เราควรแจ้งยกเลิกล่วงหน้ากี่วัน และแจ้งผ่านe-mail หรือช่องทางไหนคะที่จะมั่นใจได้ว่าทางโรงแรมได้รับแจ้งการยกเลิกแล้ว
3. ทางโรงแรมจะยังไม่ตัดเงินจากบัตรเครดิต จนถีงวันที่ 15/6 ใช่มั๊ยคะ
4.จากประสบการณ์ของเพื่อนๆ การจองลักษณะนี้ต้องระวังในจุดไหนบ้างคะ
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : POMPEII
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 09:13:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com