Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลับมาอีกครั้ง ###หนุ่มโสดหน้าตี๋ พาหม่ามี๊ตะลุยฮ่องกง ภาค2### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ หลังจากภาคแรกได้ไปฮ่องกงครั้งแรกรีวิวไว้เมื่อปีก่อนที่ลิ้งค์นี้
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9255595/E9255595.html
หลังจากนั้น สค.ก็ไปกลับเพื่อนอีก แต่ไม่ได้ทำรีวิวไว้
ช่วงปีใหม่โชคดีแลกแอร์เอเซียกสิกรได้เลยได้โอกาสพาคุณแม่ไปเคาน์ดาวน์ที่ฮ่องกงครับ
เป็นการไปเคาน์ดาวน์เมืองนอกครั้งแรกของผม
ไป 28 ธค.กลับ 2มค. 6 วันเต็ม ๆ อากาศหนาวดีมากเลยครับ
รูปถ่ายมาเยอะมากประมาณสี่พันกว่ารูปกว่าจะนั่งคัด มานั่งทำนานพอควรครับ
บวกกับรออารมณ์ศิลปินกว่าจะนั่งทำได้ เขียนได้ เสร็จไปวันแรกล่อไป 16 หน้าแล้ว
สงสัยเขียนเสร็จเอาไปรวมกับภาคแรกส่งสำนักพิมพ์ขายเลยดีกว่า 555
ตามกันไปครับ ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นท์ล่วงหน้าครับ ไปชมกันเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 54 10:25:04

จากคุณ : tutorton
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 10:14:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com