Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังจากได้ตั๋วเครื่องบินแล้ว ... มีคำถามมาถามต่อครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากได้ตั๋วสิงคโปร์แล้ว ขอทำการบ้านต่อเลยนะครับ ...

1. อยากได้ที่พัก แบบ Dorm หรือ ห้องแบบ 6 เตียง หรือยอมให้นอน 6 คน อ่ะ ...

เพราะลูกผมยังไม่โตมาก อยากนอนรวมมากกว่า มีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ ...

ดูของ  YMCA น่าสนมาก แต่ไม่ลงราคา แบบ Dorm ไว้เลย ...

2. ที่สิงคโปร์นี่ สูบบุหรี่ ในที่สาธารณะได้เปล่าครับ (ที่ฮ่องกง เดินพ่นกันกระจาย) แล้ว หมากฝรั่งยังเป็นของต้องห้ามรึเปล่าครับ อีกอย่างครับ เดินถือขวดดื่มไปเรื่อยๆ โดนจับเปล่าครับ ที่ออสซี่ห้ามอ่ะ (เดินไปดื่มไป โดนปรับครับ)

3. ถ้าสงสัย ยังไง จะมาถามต่อครับ (ทำการบ้านเก็บไปเรื่อยๆ) ... อิอิอิ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ ...  Cheer ...

จากคุณ : baiboon
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 13:42:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com