Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเซียนภูเก็ตค่ะ เกี่ยวกับเที่ยวเองไม่ซื้อแพคเก็จค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไปมาเมื่อตอนเมษา รู้สึกเหมือนยังไม่ได้ไปภูเก็ตเลยค่ะ
ไป 3 วัน 2 คืน วันแรกทางแพคเก็จทัวร์พาตะเวนตามร้านซื้อของฝาก
ร้านไข่มุก ร้านเม็ดมะม่วง  ทำให้รู้สึกว่าเสียเวลามากค่ะ

เลยอยากไปอีกครั้ง อยากไปดูภูเก็ตแฟนตาซีอีกรอบ ประทับใจมาก
อยากไปดูแหลมพรมเทพตอนพระอาทิตย์ตกดินค่ะ แพคเก็จทัวร์พาไปตอนบ่าย 3 แดดร้อนมากๆ เพราะต้องกลับมาเช็คอินที่โรงแรมและดูภูเก็ตแฟนตาซี

คราวนี้อยากเดินเล่นเมืองภูเก็ตและหาดต่างๆค่ะ ไม่ได้ไปเลย
ดูภูเก็ตแฟนตาซีอีกรอบ
และไปสิมิลันค่ะ ไป 3 วัน 2 คืนเหมือนเดิม ช่วยจัดทริปให้หน่อยได้ไม๊คะ
และรบกวนช่วยคำนวนค่าใช้จ่ายคร่าวๆ โรงแรมเอาระดับ 3-4 ดาวพอค่ะ
ไปช่วงเดือนไหนเหมาะคะ ชอบดำผิวน้ำแต่ ถ้าน้ำแีรงไม่ไหวค่ะ

2 คน 1หมื่นไม่รวมค่าเดินทางไหวไม๊คะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ลูกสาว

จากคุณ : ซีเหน่หาx2
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 54 15:24:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com