Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบวิธีไปเชียงใหม่โดยรถไฟฟรี ติดต่อทีมงาน

คือผมอยากทราบรายละเอียดต่างๆ อ่ะครับเพราะจะไปครั้งแรกและไปคนเดียว

เลยอยากทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้าง

เท่าที่ผมรู้คือ รถไฟจะออกมา 14.30 อ่ะครับ

แล้วเราต้องไปรับ บัตรขึ้นรึเปล่าครับ ถ้ารับ รับได้ตั้งแต่กี่โมง ถึงกี่โมงมีหมดไหม

และผมควรจะไปรับกี่โมงดี บริเวณตรงไหนที่รับ

แล้วถ้าจะไปขึ้นรถไฟ ต้องไปรอตรงไหน ส่วนไหนของสถานี

เพราะว่ายังไม่เคยขึ้นเลยจะลองลุยดูครั้งแรก คำถามอาจจะเยอะไปหน่อยต้องขออภัย

ด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลทุกท่านครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 54 11:35:43

จากคุณ : [S]o[M]ate
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 54 11:31:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com