Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคียงหมอกชาเล่ต์ @วังน้ำเขียว แนะนำให้ไปพักค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งไปพักมาเมื่อวันที่ 25 พ.ค. 54   วันธรรมดา  มีแค่ห้องเรากับอีกห้องหนึ่งค่ะ  สงบเงียบมาก  บรรยากาศดี  
เราพักบ้านแมกไม้  เด็กพาไปห้องแล้วก็ไม่มารบกวนอีกเลย  ส่วนตัวมากๆ  เดินถ่ายรูปได้ทั่วรีสอร์ทเลย  เพราะไม่มีแขกพักอยู่
อาหารเช้าเป็นข้าวต้มหมูใส่เห็ดโคน  อร่อยค่ะ  เสิรฟถึงบ้านพัก  คงเพราะเขาไม่มีห้องอาหารกลางค่ะ

เพิ่มเติม    รีวิวครั้งแรก  ภาพอาจถ่ายได้ไม่ค่อยสวย  ขอกิฟท์ให้กำลังใจหน่อยนะคะ  อิอิ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 54 14:18:50

จากคุณ : October2007
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 54 13:32:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com