Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@+ REVIEW +@ 3 วัน 2 คืน Centara Chaan Talay Resort & Villas Trat ติดต่อทีมงาน

27-29 พฤษภาคม 2554 ที่ผ่านมาจ๊ะ สด ๆร้อนๆ  
ทริปนี้ เริ่มออกเดินทาง จากกรุงเทพ  ใช้ทางหลวงหมายเลข 7 มอเตอร์เวย์
วิ่งมาจน ถึงทางแยก ซ้ายไปทางหลวง หมายเลข 344 ใช้เส้นทางนี้
(จะถึงตัวเมืองตราดแค่ 318 กิโลเมตรครับ แต่ถ้าวิ่งมาทางระยอง จะใช้ถึง 385 กิโลเมตรครับ)
หลังจาก ทางหลวง 344 มาจนถึง อ.แกลง เลี้ยวซ้ายเข้า  ทางหลวงหมายเลข 3 ครับ มุ่งหน้า จ.จันทบุรี- ตราด ครับ
ก่อนเข้าตัวเมืองตราดเล็กน้อย มีแยกออกซ้าย ไปอ. คลองใหญ่ เข้าเส้นทางนี้เราก็จะเหลือระยะแค่ 50 กิโลเมตรครับถึงที่หมายครับ
ทริปนี้ไปกับ ผบ. และ ลูกน้อยหอยสังข์ครับ

จากคุณ : ไอแอมเดียร์
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 54 10:22:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com